

MAMLAKA YA USIMAMIZI WANYAMAPORI TANZANIA



TAARIFA KWA UMMA

MABADILIKO YA BARUA PEPE

Kufuatia mabadiliko ya muundo wa Mamlaka ya Usimamizi wa Wanyamapori (TAWA) yaliyofanywa na Serikali.

Tunapenda kuutarifu Umma na wadau wetu kuwa kumefanyika mabadiliko ya anuani ya barua pepe kutoka ya awali dq@tawa.go.tz na kuwa cc@tawa.go.tz.

Hivyo mawasiliano yote ya barua pepe kwenda TAWA yafanyike kupitia anuani mpya ya barua pepe kuanzia tarehe ya tarifa hii.

Uongozi wa Mamlaka unaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza katika kipindi hiki cha mabadiliko.

Limetolewa

na

KAMISHNA MHIFADHI

Uhifadhi kwa Utalii na Maendeleo